1F1218-SR1G Shawan Hannu Mai Aiki Guda Akan Tagulla Na Gilashin Dogo Na Gargajiya Don Gidan wanka
Cikakken Bayani
Salo | Shawan Hannu |
ITEM No. | 1F1218+SR-1G |
Bayanin Samfura | Shawan hannu guda ɗaya aiki akan dogo |
Kayan abu | Brass+Bakin Karfe |
Girman samfur | Tsawon: 703mm Girman: Ø20mm |
Aiki | Ruwan sama |
Tsarin Sama | Na zaɓi (Chrome/Matt Black/Brushed Nickel) |
Shiryawa | Na zaɓi (akwatin fari / fakitin blister biyu/akwatin launi na musamman) |
Ball a cikin ruwan shawa shugaban | Babu kwallo |
Nozzle a kan shawa | TPE |
Port Port | Ningbo, Shanghai |
Takaddun shaida | Alamar ruwa |
Menene fa'idodin kamfanin ku?
1. Cikakken saitin ƙungiyarmu don tallafawa siyar da ku.
Muna da ƙwararrun ƙungiyar R&D, ƙungiyar QC mai tsauri, ƙungiyar fasaha mai kyau da ƙungiyar tallace-tallace mai kyau don baiwa abokin cinikinmu mafi kyawun sabis da samfuran.Mu duka masana'anta ne kuma kamfanin ciniki.
2. Muna da masana'antunmu kuma mun kafa tsarin samar da ƙwararru daga samar da kayan aiki da samarwa don sayarwa, da kuma ƙungiyar R & D da QC masu sana'a.Kullum muna sabunta kanmu tare da yanayin kasuwa.Muna shirye don gabatar da sababbin fasaha da sabis don saduwa da bukatun kasuwa.