shafi_banner

I-Switch mai hankali, jagoran shawa mai sarrafa karimci yana ƙaddamar da Kickstarter

labarai

Siffar da ba ƙaramin gimmick ba ne, shugaban shawa na I-Switch a fili yana yanke amfani da ruwa da kashi 50 cikin ɗari mai ban mamaki yayin da yake cikin yanayin Hazo.Ta hanyar yin amfani da babban matsin lamba, Hazo yana ba masu mallakar damar rage yawan ruwan da ake amfani da su yayin shawa ba tare da jin kamar suna tsaye a ƙarƙashin rafi mai ruɗi a hankali ba.Bugu da ari, saboda wani ɓangare na gaskiyar cewa shugaban shawa yana aiki ne kawai daga injin janareta na ruwa, babu buƙatar canzawa ko cajin batura.

Akwai 'yan kaɗan - idan akwai - sabbin abubuwa a cikin masana'antar shawa da ke daɗa isa don ba da garantin hankalin mutum, duk da haka, aikin Kickstarter na baya-bayan nan ya faɗo cikin rukunin 'kaɗan'.An ƙaddamar da wannan makon akan shahararren gidan yanar gizon jama'a, wani sabon shugaban shawa mai hankali wanda aka yiwa lakabi da I-Switch ya bayyana a matsayin mai daɗi don amfani saboda yana da inganci.Samar da fasahar jin motsi wanda ke ba masu amfani damar canza rafukan ta hanyar daga hannunsu, kai kuma yana alfahari da watakila mafi kyawun siffa ta asali ga kowane samfurin dangi: ikon adana ruwa da kuzari sosai.

"Yawancin iyalai sun gano cewa suna biyan kuɗi mai yawa kowane wata don kawai samar da ruwa ga gidansu," in ji kamfanin I-Switch na masana'anta Huale a shafinsa na Kickstarter."Tun da I-Switch yana amfani da ƙasa da kashi 50 cikin 100 na ruwa a cikin Yanayin Hazo mai ƙarfi, yi tunanin tanadin da wannan zai fassara akan lissafin ruwa na kowane wata - a cikin kusan shekara guda, shugaban shawa zai biya kansa."

Baya ga taimaka wa masu amfani da su adana ruwa, I-Switch showerhead kuma yana ba masu mallakar damar ɗan jin daɗi da abin.Kamar yadda aka ambata a sama, Huale ya ba da kai tare da sarrafa motsi wanda ke ba duk wanda ke shawa da na'urar damar canza nau'in ruwan ruwa da sauri ta hanyar daga hannu.Guda ɗaya yana canza rafi daga Rain zuwa Hazo, yayin da wani yana canza shi daga Hazo zuwa Bubble - da sauransu.

labarai2

Har ila yau, Huale ya sanya I-Switch ya zo daidaitaccen tare da hasken LED wanda ke iya faɗakar da masu shi zuwa kewayon gabaɗaya a cikin zafin ruwa.Hasken shuɗi yana nuna yanayin zafin ruwa yana ƙasa da digiri Fahrenheit 80, kore yana nufin yana tsakanin digiri 80 zuwa 105, sannan ja yana nuna zafin ruwa sama da digiri 105.A takaice dai, ba wanda zai sake yin amfani da I-Switch hop cikin sanyi mai sanyi yana tunanin an riga an gama dumama.


Lokacin aikawa: Maris 20-2023